Matsayi biyu-hanyar hydraulic harsashi bawul SV16-22
Cikakkun bayanai
Ayyukan Valve:tafiya
Nau'in (wurin tashar):Dabarar hanya biyu
Ayyukan aiki:Nau'in rufaffiyar al'ada
Kayan rufi:gami karfe
Abun rufewa:Buna-N roba
Yanayin yanayin zafi:yanayin yanayi na al'ada
Hanyar tafiya:hanya biyu
Na'urorin haɗi na zaɓi:nade
Masana'antu masu dacewa:injiniyoyi
Nau'in tuƙi:Na'ura mai aiki da karfin ruwa iko
Matsakaicin zartarwa:albarkatun mai
Gabatarwar samfur
Lokacin cika matsi mai daidaita bawul ɗin taimako, kula da matsalar bawul ɗin ƙofar a cikin babban wurin sauya wutar lantarki. Kulawar bawul gabaɗaya yana cikin buɗaɗɗen wuri, kuma an zaɓi shi don a rufe don kiyayewa ƙarƙashin yanayi na musamman. Ba za a iya hukunta sauran bawuloli na ƙofa ba. A ƙarƙashin yanayin kulawa, ya kamata a rufe bawul ɗin tsayawa har ya yiwu don tabbatar da cewa maiko ya cika ramin bututun da aka rufe tare da zoben rufewa. Idan an buɗe, man shafawar da ke rufewa nan da nan zai faɗi cikin magudanar ruwa ko kogon bawul, wanda zai haifar da amfani.
Aiki da kuma kula da matsa lamba mai daidaita bawul ɗin ambaliya
1. Manufar amfani da kuma kula da bawul na harsashi na lantarki shine don inganta rayuwar sabis na bawul ɗin yanke-kashe oxygen da kuma tabbatar da ingantaccen canji.
2. Zaren waje na ƙwayar bawul sau da yawa yana shafa akan ƙwayar ƙwayar bawul kuma an rufe shi da ɗan ƙaramin busasshen mai mai rawaya, molybdenum disulfide ko graphite flake, wanda ke da tasirin lubricating mai.
3. Don bawul ɗin ball ɗin da aka zaren tagulla waɗanda ba a buɗe su akai-akai ba kuma a rufe su, kunna sandar kayan aikin injin akan lokaci, kuma ƙara mai mai zuwa zaren bawul ɗin waje don guje wa cizo.
4, waje oxygen globe bawul, don ƙara wani m hannun riga a kan bawul tushe, don kauce wa ruwan sama da dusar ƙanƙara weather.
5. Idan bawul ɗin ƙofar kayan aikin masana'antu ne kuma yana buƙatar motsawa, akwatin gear ya kamata a sake mai da mai akan lokaci.
6, ci gaba da tsaftace bawul ɗin da aka yanke oxygen.
7. Koyaushe bincika kuma kula da daidaiton abubuwan da aka riga aka tsara na bawul ɗin yanke-off oxygen. Idan tsayayyen kwaya na sandar kayan aikin injin ɗin ya faɗi, ya kamata a daidaita shi gaba ɗaya kuma ba za a iya amfani da shi ba, in ba haka ba zai niƙa zuwa saman ƙarshen bututun bawul ɗin lambun, a hankali ya rasa amincin daidaiton juna har ma ya kasa gudu.
8, kar a dogara da bawul ɗin yanke-kashe oxygen don sauran ɗagawa, kar a tashi tsaye akan bawul ɗin yanke-kashe oxygen.
9. Tushen bawul, musamman wani ɓangare na zaren waje, yakamata a tsaftace akai-akai. Ya kamata a maye gurbin ruwan mai da ƙura ya ƙazanta. Saboda ƙurar tana ƙunshe da tabo mai wuya, yana da sauƙi don halakar da zaren waje da kuma saman Layer na bawul mai tushe, wanda ke da haɗari ga rayuwar sabis na bawul ɗin harsashi mai fashewa.