Matsayi biyu mai hana ruwa solenoid bawul nada FN20551
Cikakkun bayanai
Masana'antu masu dacewa:Shagunan Kayayyakin Gini, Shagunan Gyaran Injiniya, Shuka Masana'antu, gonaki, Dillali, Ayyukan Gine-gine, Kamfanin Talla
Sunan samfur:Solenoid nada
Wutar lantarki ta al'ada:AC220V AC110V DC24V DC12V
Ƙarfin Al'ada (AC):28VA
Ƙarfin Al'ada (DC):30W 38W
Ajin Insulation:F, H
Nau'in Haɗi:Nau'in jagora
Sauran irin ƙarfin lantarki na musamman:Mai iya daidaitawa
Wani iko na musamman:Mai iya daidaitawa
Na'urar Samfur:SB558
Nau'in Samfur:20551
Ƙarfin Ƙarfafawa
Raka'a na Siyarwa: Abu ɗaya
Girman fakiti ɗaya: 7X4X5 cm
Babban nauyi guda ɗaya: 0.300 kg
Gabatarwar samfur
Ƙa'ida da hanyar masana'anta na solenoid bawul nada
1. Ta hanyar ƙirƙira na'urar maganadisu ta kewaye waya, karkatar da na'urar na'urar lantarki zuwa wani siffa mai karkace zai mayar da ita wani ingantaccen filin maganadisu, wanda shine ya sa ƙarfin filin maganadisu ya fi girma a cikin ƙaramin sarari. Kunna waya tare da fenti mai rufewa a saman farfajiyar wutar lantarki na lantarki na iya ceton sararin samaniya, kuma aikin gyare-gyare na gawa mai haske yana inganta yadda ya kamata ta hanyar gyare-gyaren lantarki. Tsarin nada yana ɗaya daga cikin mahimman abubuwan don ingancin gyare-gyaren hagu da dama. An ƙaddara rarraba ƙarfin lantarki bisa ga gurɓataccen ɓangaren aikin aikin, kuma an ƙirƙira madaidaicin na'urar lantarki daidai da haka.
2. Ƙayyade alkiblar filin maganadisu na naɗaɗɗen lantarki bisa ga "Rule na Hannun Dama", wanda kuma aka sani da "Ampere Rule". Riƙe solenoid mai lantarki da hannun dama, ta yadda yatsu huɗu suna karkatar da su a daidai wannan hanyar da ta yanzu. Ƙarshen da babban yatsan ya nuna shi ne sandar N na solenoid mai amfani da lantarki, kuma hannun dama yana riƙe da madaidaiciyar jagorar lantarki, ta yadda babban yatsan ya nuna ga alkiblar yanzu. Sannan alkiblar da 'yan yatsu hudu ke nunawa ita ce alkiblar da ake murza layin induction na maganadisu, kuma kishiyantar juna ke jan hankalin juna. Kowane coil na solenoid mai kuzari zai haifar da maganadisu, kuma duk magnetism ɗin da suke samarwa za a sanya su su zama siffa ta filin maganadisu. Don haka, za a iya ganin siffar ƙarfin maganadisu da solenoid mai kuzari da magnet ke samarwa yana kama da haka, kuma filin maganadisu da ke cikin solenoid da filin maganadisu na waje sun haɗu don samar da layin filin maganadisu rufaffiyar.
3. Akwai hanyoyi da yawa na jujjuyawar coils na lantarki, waɗanda za'a iya raba su zuwa lebur mai lebur, madauwari madaidaiciya madaidaiciya da hanyar iska mai siffar U bisa ga sifofin dumama daban-daban. Lokacin da iska, za su iya zama kusa da juna har sai an gama iskar. Ana zabar wannan hanya mai tarin yawa idan tsayin ganga ya iyakance, kuma yawanci ba'a zaba lokacin da ganga ya yi tsayi sosai, saboda hannayen dumama na wannan hanyar tana da bambanci (ana tattara hannayen dumama a tsakiyar. Muryar rauni) Saboda haka, a yanayin ɗan tsayin ganga, don sanya hannun mai zafi ya watse a kan ganga, Xiaobian yakan ba da shawarar a zaɓi wata hanyar jujjuyawar, kamar karkatar da nada ta zagaye na huɗu ko huɗu. sau biyar ko sau biyar ko shida, sannan a toshe santimita shida ko bakwai sannan a jujjuya shi a sassa da dama.
4. Saboda nada induction na lantarki ya kamata ya yi tsayayya da zafin jiki, wajibi ne a yi amfani da bayanan da ke jure zafin jiki don iska. Don amfani da aikin al'ada na electromagnet a babban zafin jiki, ya zama dole don zaɓar ferrite mai inganci don dumama Layer Layer, kuma tasirin canjin zafi zai inganta sosai zuwa fiye da 99%.