Solenoid bawul coil rarraba bawul nada injiniyoyi na'urorin haɗi
Cikakkun bayanai
Masana'antu masu dacewa:Shagunan Kayayyakin Gini, Shagunan Gyaran Injiniya, Shuka Masana'antu, gonaki, Dillali, Ayyukan Gine-gine, Kamfanin Talla
Sunan samfur:Solenoid nada
Wutar lantarki ta al'ada:Saukewa: RAC220VRDC110V
Ajin Insulation: H
Nau'in Haɗi:Nau'in jagora
Sauran irin ƙarfin lantarki na musamman:Mai iya daidaitawa
Wani iko na musamman:Mai iya daidaitawa
Ƙarfin Ƙarfafawa
Raka'a na Siyarwa: Abu ɗaya
Girman fakiti ɗaya: 7X4X5 cm
Babban nauyi guda ɗaya: 0.300 kg
Gabatarwar samfur
A cikin tsarin kulawa na solenoid coil, ba za a iya watsi da matsayin layin haɗi da mai haɗawa ba. Waɗannan abubuwan haɗin gwiwar suna da alhakin watsa siginar wutar lantarki zuwa na'urar, kuma kwanciyar hankali da amincin su suna shafar aikin yau da kullun na na'urar. Sabili da haka, yana da matukar mahimmanci a bincika akai-akai ko rufin rufin layin haɗin ya karye, fallasa, kuma ko mai haɗin yana sako-sako, lalatacce, ko mara kyau lamba. Da zarar an gano waɗannan matsalolin, sai a gyara su ko a canza su cikin lokaci don guje wa lalacewar na'urar da rashin kyawun haɗin lantarki ke haifarwa. A lokaci guda kuma, yayin aikin kulawa, ya kamata kuma a kula da shi don kauce wa yin amfani da tashin hankali mai yawa ko murdiya ga layin haɗin da haɗin kai, don kada ya lalata tsarinsa na ciki.