Matsin lamba yana daidaita lafiyar maigayi na bawul na safe yf08-00
Ƙarin bayanai
Saka Albarka:roba
Yanayin zazzabi:yawan zafin jiki na yau da kullun
Kayan haɗi na zaɓi:War Shan
Masana'antu masu amfani:kayan aiki
Nau'in Drive:sabbinku
Matsakaicin aiki:Kayan Petrooleum
Maki don hankali
Balawa na turawa mai, wanda kuma aka sani da tsarin bawul din, nasa ne cikakke buɗe ido kuma rufe rufewar bawaka, wanda ke buƙatar buɗe ta kuma rufe shi da ƙarfi. Aikinsa shine a canza iskar gas, matsa zuwa haɗin tawa a matakin gano, kuma samar da hanyar kewaya gas.
Hanyar sadarwa mai matsin lamba na tsarin mai shine tsakiyar jijiya ta gas. Yana da matuƙar amfani da umarnin siginar da aka aika da Microcomper kuma watsa wutar don fitar da tuki mai matsin lamba don sauyawa aikin mai gudana. A matsayin mai aikin hydraulic yana da halaye masu zuwa: daidaito na budewa da rufewa, saurin buɗewar hanya, saurin buɗewar da kuma haɓaka aiki da haɓaka aiki da haɓaka aiki. Yana shafar aminci da inganci na murhun gas. Don tabbatarwa da haɓaka aikin ƙimar hydraulic, ana buƙatar inganta ƙirar, samar da zaɓi na Valves.
Tare da ci gaba da ci gaba da aikin gas na murhun gas, sabbin halayen samarwa sun gabatar da bukatun ci gaba na neman aiki da ingancin bawuloli. Sabili da haka, kowane mai masana'anta ya kamata ya ba da hankali sosai ga wasan kwaikwayon da ingancin matsin lamba mai. A da, mutane ne kawai da hankali ga ko bawul na iya rufewa da kuma rayuwar sabis.
A zamanin yau, har yanzu ana amfani da bawulin ƙofar da aka yi amfani da shi a cikin tsarin gas na ɗan masana'antar takin nitrogen. Busa bawul shine mafi yawan amfani da matsayi. Kusan kashi 70% na tsarin wutar terence guda ɗaya suna amfani da bawul ko ƙanshi mai ɗumi maƙasudi a matsayin ƙungiyar bawul na bawul na iska. Saboda an haɗa bawul ɗin ƙofa a madaidaiciya madaidaiciya a kan bututu na sama, babu wani awo kwana saboda shigarwa na bawul na bawul, da kuma hurawa juriya ba za a haifar ba. Koyaya, shine ƙarfin juriya kaɗan? Asali na asali na Vawba na ƙofar yana da kasawa biyu. Na farko, sassan ciki suna da rikitarwa da kuma sauƙin faɗuwa, tare da ƙarancin gazawa da farashi mai ƙarfi. Na biyu, bugun bugun ragewa bai isa ba. Lokacin da aka buɗe, 20% -25% na ragin ya rataye a tashar bawul, don haka ba za a iya ɗaga shi don samar da juriya.
Musamman samfurin

Bayanin Kamfanin







Amfani da Kamfanin

Kawowa

Faq
