Flying Bull (Ningbo) Electronic Technology Co., Ltd.

Ningbo Airtac irin 4M210 08 iska kula da pneumatic solenoid bawul

Takaitaccen Bayani:


  • Samfura:4M210
  • Haɗin samfur:Pneumatic dacewa
  • Yanayi:100% sabo
  • Garanti:Shekara 1
  • Masana'antu masu dacewa:Shagunan Gyaran Injiniya
  • Bidiyo mai fita-Duba:An bayar
  • Rahoton Gwajin Injin:An bayar
  • Nau'in Talla:Sabon samfur 2020
  • Wurin Asalin:Zhejiang, China
  • Sunan samfur:JINI MAI FARUWA
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Cikakkun bayanai

    Sunan samfur: Namur Solenoid valve
    Girman tashar jiragen ruwa: G1/4"
    Matsin aiki: 0.15-0.8Mpa
    Material: aluminum
    Media: gas
    Matsakaicin Aiki: Gas Mai Ruwa na Iska

    Shiryawa: Bawul guda ɗaya
    Launi: Bakar Azurfa
    Saukewa: 4M210-08
    Bayan Sabis na Garanti: kayan gyara
    Wurin Sabis na Gida: Babu

    Ƙarfin Ƙarfafawa

    Raka'a na Siyarwa: Abu ɗaya
    Girman fakiti ɗaya: 7X4X5 cm
    Babban nauyi guda ɗaya: 0.300 kg

    Gabatarwar samfur

    Dalilai na gama gari da matakan jiyya na bawul ɗin juyawa na lantarki

     

    1. Juyawar bawul ɗin solenoid ba abin dogaro ba ne, kuma akwai wasu kurakuran gama gari na bawul ɗin juyawa na lantarki waɗanda ba sa juyawa. Babban abin da ke bayyana shi ne: saurin jujjuyawar da ke cikin bangarorin biyu daban-daban ne ko kuma ya tsaya na wani lokaci a yayin jujjuyawar, kuma an gano cewa ba ya sake dawowa ko kuma baya bayan an sake kunna wutar lantarki.

     

    2. Akwai dalilai da yawa waɗanda ke shafar amincin sake jujjuyawa na bawul ɗin juyawa na lantarki: ɗaya shine juzu'i na tushen bawul; Na biyu shine maido da karfi na bazara; Na uku shine jan hankalin electromagnet. Mafi mahimmancin aikin bawul ɗin juyawa shine juyar da aminci. Don tabbatar da amincin jujjuyawar, maɓallin bawul ɗin ya kamata ya zama ƙasa da juriyar juriya na ƙarfin bazara, don tabbatar da amincin sake saiti. Jan hankali na electromagnet ya kamata kuma ya zama mafi girma fiye da jimlar ƙarfin bazara da juriya na bawul core, don tabbatar da abin dogaro. Don haka, ta hanyar nazarin waɗannan abubuwan, za mu iya gano dalilan tafiye-tafiye marasa aminci kuma mu sami mafita.

     

    3. Matsayin taro da ingancin machining na bawul ɗin juyawa na lantarki ba su da kyau, wanda ke haifar da jujjuyawa mara kyau, alal misali, burr a cikin ɗigon bawul ɗin ba a cire shi gaba ɗaya ko ba a tsaftace shi sosai. Musamman, da zarar an canza burr da ke cikin jikin bawul, zai yi wuya a cire shi, wanda ke haifar da babbar barazana. Koyaya, saboda ci gaban fasaha, an sami sabbin hanyoyin cirewa, kuma tasirin yana da kyau.

     

    4. Babu commutation saboda matsalar ingancin electromagnet. Misali, ingancin na’urar lantarki ba ta da kyau, wanda ke kai ga matsewar core na AC electromagnet ta makale da farantin jagora, kuma idan ya yi datti ko tsatsa, shi ma zai kai ga manne. Wadannan al'amura na iya haifar da electromagnet don kasa jawo hankalin da kyau, bawul core ba zai iya motsawa ko motsi bai isa ba, kuma kewayen mai ba ya canzawa, wato, ba ya canza hanya. Ga wani misali, na'urar lantarki ba za ta iya samun kuzari ba saboda laifin da'ira ko faɗuwar wayoyi masu shigowa da masu fita. A wannan lokacin, ana iya amfani da multimeter don bincika dalili da matsayi na rashin kuzari da kuma kawar da shi.

    Hoton samfur

    231

    Bayanin kamfani

    01
    168335092787
    03
    1683336010623
    168336267762
    06
    07

    Amfanin kamfani

    1685428788669

    Sufuri

    08

    FAQ

    1684324296152

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka