Komatsu excavator PC60-7 matukin jirgi rotary solenoid bawul nada
Cikakkun bayanai
Masana'antu masu dacewa:Shagunan Kayayyakin Gini, Shagunan Gyaran Injiniya, Shuka Masana'antu, gonaki, Dillali, Ayyukan Gine-gine, Kamfanin Talla
Sunan samfur:Solenoid nada
Wutar lantarki ta al'ada:AC220V AC110V DC24V DC12V
Ajin Insulation: H
Nau'in Haɗi:Saukewa: D2N43650A
Sauran irin ƙarfin lantarki na musamman:Mai iya daidaitawa
Wani iko na musamman:Mai iya daidaitawa
Ƙarfin Ƙarfafawa
Raka'a na Siyarwa: Abu ɗaya
Girman fakiti ɗaya: 7X4X5 cm
Babban nauyi guda ɗaya: 0.300 kg
Gabatarwar samfur
Solenoid bawul kayan aikin inji ne da ake amfani da shi sosai a yau, kuma wasu kurakurai na yau da kullun zasu faru a cikin tsarin aikace-aikacen gabaɗaya, kamar kona na'urar bawul ɗin solenoid. Menene dalilin kona na'urar solenoid bawul?
Masana masu iko na Lidian sun gaya muku cewa akwai dalilai da yawa na kona na'urar solenoid bawul, gami da abubuwan waje da abubuwan ciki. Bari a zahiri duba shi a kasa.
Abubuwan waje
A santsin aiki na solenoid bawuloli yana da alaƙa da kusanci da matakin tsabta na abubuwan ruwa. Wasu abokan ciniki suna amfani da bawul ɗin solenoid waɗanda ke zuwa teku tsawon shekaru masu yawa, amma duk abin da har yanzu yana aiki yadda ya kamata. Abubuwa da yawa za su sami wasu ƙananan barbashi ko kayan kauri, kuma wannan ƙaramin sinadari zai kasance a hankali ya manne da tushen bawul kuma ya zama mai tauri. Yawancin abokan ciniki sun ba da rahoton cewa komai yana aiki kullum a daren da ya gabata, amma ba za a iya buɗe bawul ɗin solenoid da safe. A sakamakon haka, lokacin da aka cire su, sun gano cewa akwai wani nau'i mai kauri na kauri a kan tushen bawul. Irin wannan yanayin shine babban dalilin kona na'urar solenoid bawul, saboda halin yanzu zai karu sosai lokacin da bawul din ya makale, wanda yake da sauƙin kai ga kona na'urar solenoid.
Abubuwan ciki
Tsare-tsare tsakanin hannun rotary vane famfo hannun riga da bawul core na solenoid bawul ba babba bane, kuma ana shigar da shi gabaɗaya a sassa. Lokacin da ragowar kayan aikin inji ko kuma ɗan maiko kaɗan, yana da sauƙi a makale. Maganin zai iya zama soke wayar bakin karfe ta cikin ƙaramin ramin zagaye da ke saman kai don yin billa baya.
Magani na pneumatic iko kwantena farantin for solenoid bawul
Cire bawul ɗin solenoid, cire bawul core da bawul core hannun riga, kuma tsaftace shi da CCI4 don yin bawul core a cikin bawul hannun riga a cikin m matsayi. Lokacin da ake rarrabawa, kula da tsarin shigarwa na kowane bangare da sassan wayoyi na waje don sauƙaƙe sake haɗawa da kuma daidaitattun hanyoyin sadarwa, sannan a duba.
Bincika ko an toshe ramin famfon mai sau uku na pneumatic kuma ko maiko ya wadatar. Idan naɗaɗɗen bawul ɗin solenoid ya ƙone, za a iya cire wayoyi na bawul ɗin solenoid kuma a auna shi da multimeter. Idan aka ɗauki gubar, na'urar bawul ɗin solenoid ta lalace. Dalili kuwa shi ne cewa na'urar lantarki tana da ɗanɗano, wanda ke haifar da ƙarancin insulation da ɗigon maganadisu, wanda ke haifar da wuce kima a cikin na'urar lantarki da lalacewa, don haka ya zama dole a guje wa hazo daga shigar da bawul ɗin solenoid. Bugu da kari, launin rawaya na roba yana da kauri, karfin juyowa ya yi girma sosai, adadin juyi kadan ne, kuma rashin isassun karfi na iya haifar da lalacewar na'urar lantarki. Idan akwai maganin gaggawa, ana iya tura maɓallin jagora akan solenoid daga matsayin "0" zuwa matsayin "1" yayin duk ayyukan yau da kullun don tura bawul ɗin buɗewa.