JCB madaidaiciya diamita na ciki 13.2 Tsawo 38.5 sassan injin gini
Cikakkun bayanai
Masana'antu masu dacewa:Shagunan Kayayyakin Gini, Shagunan Gyaran Injiniya, Shuka Masana'antu, gonaki, Dillali, Ayyukan Gine-gine, Kamfanin Talla
Sunan samfur:Solenoid nada
Wutar lantarki ta al'ada:Saukewa: RAC220VRDC110V
Ajin Insulation: H
Nau'in Haɗi:Nau'in jagora
Sauran irin ƙarfin lantarki na musamman:Mai iya daidaitawa
Wani iko na musamman:Mai iya daidaitawa
Ƙarfin Ƙarfafawa
Raka'a na Siyarwa: Abu ɗaya
Girman fakiti ɗaya: 7X4X5 cm
Babban nauyi guda ɗaya: 0.300 kg
Gabatarwar samfur
Tare da ci gaban kimiyya da fasaha, solenoid valve coils suma suna haɓaka da haɓaka koyaushe. Solenoid coil na zamani yana amfani da fasahar iska mai inganci da ingantattun kayan kariya, wanda ba wai yana inganta ƙarfin kuzarin na'urar ba kawai, har ma yana haɓaka ƙarfin zafinsa da juriya na lalata. Bugu da ƙari, haɗakar fasahar sarrafawa ta hankali yana ba da damar solenoid coil don cimma ingantaccen sarrafawa da kulawa mai nisa. Waɗannan sabbin abubuwan fasaha ba wai kawai faɗaɗa filayen aikace-aikacen na coils na solenoid ba, kamar sarrafa kansa na masana'antu, sararin samaniya, petrochemical, da sauransu, amma kuma suna haɓaka ingantaccen samarwa da aminci.
Hoton samfur


Bayanin kamfani








Amfanin kamfani

Sufuri

FAQ
