SV10-41 Jerin Matsayi Biyu-Hanya Harsashi Valve Coil
Cikakkun bayanai
Masana'antu masu dacewa:Shagunan Kayayyakin Gini, Shagunan Gyaran Injiniya, Shuka Masana'antu, gonaki, Dillali, Ayyukan Gine-gine, Kamfanin Talla
Sunan samfur:Solenoid bawul nada
Wutar lantarki ta al'ada:AC220V AC110V DC24V DC12V
Ajin Insulation: H
Nau'in Haɗi:Saukewa: D2N43650A
Sauran irin ƙarfin lantarki na musamman:Mai iya daidaitawa
Wani iko na musamman:Mai iya daidaitawa
Ƙarfin Ƙarfafawa
Raka'a na Siyarwa: Abu ɗaya
Girman fakiti ɗaya: 7X4X5 cm
Babban nauyi guda ɗaya: 0.300 kg
Gabatarwar samfur
Solenoid bawul shine abin sarrafa mechatronics da ake amfani da shi sosai a masana'antar zamani. Yana iya gane kowane nau'i na sarrafawa ta atomatik da kuma kula da nesa a fannonin sunadarai, man fetur, siminti da injiniyoyi, kuma yana da fa'idodin ƙananan ƙararrawa, tsawon rayuwar sabis, aiki mai dacewa da ƙarancin kulawa. Duk da haka, saboda ana yawan amfani da nada na dogon lokaci, wasu matsaloli na iya faruwa. Saboda haka, muna bukatar mu san yadda za a gyara solenoid bawul nada. Solenoid bawul coil na ɗaya daga cikin mahimman abubuwan da ke tattare da bawul ɗin solenoid, kuma wani abu ne da ke juyar da makamashin lantarki zuwa makamashin maganadisu sannan kuma ya canza ƙarfin maganadisu zuwa makamashin lantarki don kiyaye jan hankali na electromagnetic. Lokacin amfani da bawul ɗin solenoid, nada yana da wasu kurakurai kamar lalacewa da rashin daidaituwa, wanda zai haifar da na'urar ba ta aiki akai-akai. Don haka, ya kamata a gyara shi cikin lokaci don guje wa ƙarin matsaloli.
1. Da farko, wajibi ne a gano dalilin rashin nasarar bawul ɗin bawul ɗin solenoid. Yawancin lokaci akwai dalilai masu zuwa na matsalolin solenoid valve coil: tsufa na coil, overheating na coil, short circuit, open circuit, high voltage, da dai sauransu. Saboda haka, a lokacin da ake gyara solenoid bawul nada, ya kamata mu fara gano. dalilan kuskuren na'urar bawul ɗin solenoid ta kayan aikin gwaji na ƙwararru kamar na'urar gwajin lantarki. Sai lokacin da aka gano abin da ya haifar da kuskuren za a iya yin gyara ta hanyar da aka yi niyya.
2. Duba bayyanar da wayoyi. Kafin kiyaye bawul ɗin solenoid, da farko duba bayyanar na'urar. Idan aka gano ya karye, narke ko kuma ya lalace, dole ne a maye gurbinsa. A lokaci guda, duba ko wurin tuntuɓar waya mai haɗawa yana walƙiya kuma ƙara ƙarar dunƙule haɗin.