EC210 babban gun taimako bawul solenoid bawul 82130-12660 excavator na'urorin haɗi 14513267 na'ura mai aiki da karfin ruwa famfo
Cikakkun bayanai
Garanti:Shekara 1
Sunan Alama:Bull mai tashi
Wurin Asalin:Zhejiang, China
Nau'in Valve:Bawul na hydraulic
Jikin abu:carbon karfe
Yanayin matsi:matsa lamba na yau da kullun
Masana'antu masu aiki:injiniyoyi
Matsakaicin aiki:albarkatun mai
Mahimman hankali
Bawul ɗin solenoid yana amfani da electromagnet don tura bawul core don sarrafa alkiblar iska mai matsewa, ta haka yana sarrafa alkiblar mai kunna pneumatic.
An raba electromagnet da ake amfani da shi don sarrafa bawul ɗin solenoid zuwa AC da DC:
1. Wutar lantarki na AC electromagnet shine gabaɗaya 220 volts. An kwatanta shi da babban ƙarfin farawa, ɗan gajeren lokacin juyawa da ƙananan farashi. Duk da haka, lokacin da bawul core ya makale ko tsotsa bai isa ba kuma baƙin ƙarfe ba a tsotse shi ba, electromagnet yana da sauƙi don ƙonewa saboda matsanancin halin yanzu, don haka amincin aiki ba shi da kyau, tasirin aikin, da kuma rayuwa. yana da ƙasa.
2.DC electromagnet ƙarfin lantarki ne kullum 24 volts. Amfaninsa shine aikin dogara, ba saboda spore ya makale kuma ya ƙone ba, tsawon rai, ƙananan girman, amma ikon farawa ya fi girma fiye da AC electromagnet, kuma idan babu wutar lantarki na DC, buƙatar kayan aikin gyarawa.
Domin inganta aiki AMINCI da kuma rayuwa na electromagnetic reversing bawul, a cikin 'yan shekarun nan, rigar electromagnet yana ƙara yadu amfani a gida da kuma waje, wannan electromagnet da slide bawul tura sanda ba bukatar a shãfe haske, kawar da gogayya a Zoben rufewa mai siffar O, na'urar lantarki ta lantarki a waje an rufe ta kai tsaye tare da filastik injiniya, ba wani harsashi na ƙarfe ba, wanda ke tabbatar da rufin, amma kuma yana ba da gudummawa ga ɓarkewar zafi, don haka abin dogaro, ƙaramin tasiri, tsawon rai.
Ya zuwa yanzu, bawul ɗin solenoid a gida da waje ya kasu kashi uku bisa ƙa'ida (wato: nau'in wasan kwaikwayo kai tsaye, nau'in matukin jirgi na yara), kuma daga bambance-bambancen tsarin diski na bawul da bambancin abu da ka'ida ya kasu kashi shida. (tsarin aikin diaphragm kai tsaye, tsarin faranti biyu na mataki, tsarin fim ɗin matukin jirgi, tsarin fistan mai yin aiki kai tsaye, tsarin fistan mai aiki kai tsaye, tsarin piston matukin jirgi).
Bawul ɗin solenoid kai tsaye:
Ƙa'ida: Lokacin da aka ƙarfafa, ƙarfin lantarki da aka samar ta hanyar lantarki na lantarki yana ɗaga ɓangaren rufewa daga wurin zama, kuma bawul ɗin yana buɗewa; Lokacin da aka kashe wutar lantarki, ƙarfin lantarki ya ɓace, bazara yana danna ɓangaren rufewa akan wurin zama, kuma bawul ɗin yana rufe.
Fasaloli: Yana iya aiki akai-akai ƙarƙashin injin, matsa lamba mara kyau da matsa lamba sifili, amma diamita gabaɗaya bai wuce 25mm ba.
Rarraba bawul ɗin solenoid kai tsaye:
Ƙa'ida: Yana da haɗin kai tsaye da ka'idodin matukin jirgi, lokacin da babu bambanci tsakanin matsi da mashigai, bayan an kunna wutar lantarki, ƙarfin lantarki ya ɗaga matukin ƙaramin bawul da babban ɓangaren rufewa bi da bi. , kuma bawul ɗin yana buɗewa. Lokacin da mashigai da fitarwa suka kai ga bambancin matsa lamba na farawa, bayan wutar lantarki, ƙarfin wutar lantarki na lantarki ƙananan bawul, babban bawul ɗin ƙananan ɗakuna ya tashi, matsa lamba na babba ya ragu, don amfani da bambancin matsa lamba don tura babban bawul zuwa sama; Lokacin da aka kashe wutar lantarki, bawul ɗin matuƙin jirgin yana amfani da ƙarfin bazara ko matsakaicin matsa lamba don tura ɓangaren rufewa kuma ya matsa ƙasa don rufe bawul ɗin.
Siffofin: Hakanan za'a iya sarrafa shi akan sifili na matsa lamba ko vacuum da babban matsa lamba, amma ikon yana da girma, kuma dole ne a shigar dashi a kwance.