Babban firikwensin matsa lamba na dogo A0091535028 don Mercedes-Benz
Ƙarfin Ƙarfafawa
Raka'a na Siyarwa: Abu ɗaya
Girman fakiti ɗaya: 7X4X5 cm
Babban nauyi guda ɗaya: 0.300 kg
Gabatarwar samfur
Na'urar firikwensin matsin lamba shine ɗayan firikwensin da aka fi amfani da su a cikin masana'antu, kuma masu amfani yakamata su ba da mahimmanci ga hanyar auna lokacin aunawa tare da firikwensin matsa lamba. Hanyoyin ma'auni na firikwensin matsa lamba sun bambanta, gami da auna kai tsaye, auna kai tsaye, ma'aunin hade da sauransu. Masu amfani za su kasance mafi daidaito lokacin da suka mallaki waɗannan hanyoyin aunawa a nan gaba. Bari mu gabatar da hanyoyin auna ma'aunin firikwensin matsin lamba ga kowa da kowa a cikin ƙaramin jerin hanyoyin sadarwa na Sensor Trading na China.
Ma'aunin karkacewa
Ƙimar da aka ƙididdige an ƙaddara ta wurin matsawa (bangare) na mai nunin kayan aiki. Ana kiran wannan hanyar ma'aunin ma'auni. Lokacin da aka yi amfani da ma'aunin karkata, ana daidaita daidaita kayan aikin tare da daidaitattun kayan aiki a gaba. Lokacin aunawa, ana auna shigarwar, kuma ana ƙididdige ƙimar gwargwadon ƙimar da aka nuna akan ma'auni ta wurin ma'aunin kayan aiki. Tsarin ma'auni na wannan hanya yana da sauƙi kuma mai sauri, amma daidaiton sakamakon ma'auni yana da ƙasa.
Matsayin sifili
Ma'aunin sifili shine hanyar aunawa da ke amfani da alamar sifili na kayan nuni da sifili don gano ma'auni na tsarin ma'auni, kuma lokacin da tsarin ma'aunin ya daidaita, ana ƙididdige ƙimar ƙimar da sanannen adadi. Lokacin da aka yi amfani da wannan hanyar aunawa don aunawa, ana kwatanta adadin da aka sani kai tsaye tare da adadin da aka auna, kuma adadin da aka sani ya kamata a ci gaba da daidaita shi. Lokacin da ma'aunin sifili ya nuna, ma'aunin ma'auni daidai yake da sanannen adadi. Kamar ma'auni, potentiometer, da dai sauransu Amfanin ma'aunin sifili shine zai iya samun daidaiton ma'auni mafi girma, amma tsarin ma'auni yana da rikitarwa, kuma yana ɗaukar lokaci mai tsawo don daidaita ma'aunin, wanda bai dace da aunawa ba. saurin canza sigina.
Dangane da daidaiton ma'auni
A cikin dukkanin tsarin ma'auni, idan duk abubuwan (sharadi) da ke tasiri da ƙayyade daidaiton ma'auni sun kasance ba su canza ba, kamar yin amfani da kayan aiki iri ɗaya, ta amfani da hanya ɗaya kuma a ƙarƙashin yanayin muhalli iri ɗaya, ana kiran shi daidai ma'auni daidai. A aikace, yana da wahala a kiyaye duk waɗannan abubuwan (sharadi) ba canzawa.