Domin sabon Caterpillar excavator mai matsa lamba firikwensin 274-6721
Gabatarwar samfur
Madaidaicin shigarwa
Yawancin lokaci, lalacewar firikwensin narkewar zafin jiki mai zafi yana faruwa ne ta hanyar shigar da bai dace ba. Idan an shigar da firikwensin da karfi a cikin rami wanda yake da ƙanƙanta ko siffa mara kyau, yana iya haifar da lalacewar membrane na firikwensin ta hanyar tasiri. Zaɓin kayan aiki mai dacewa don aiwatar da ramin shigarwa yana dacewa don sarrafa girman ramin shigarwa. Bugu da ƙari, madaidaicin shigarwar da ya dace yana da kyau don samar da hatimi mai kyau, amma idan ƙarfin shigarwa ya yi yawa, zai iya haifar da raguwa na ma'aunin zafi mai zafi. Don hana wannan al'amari, yawanci ya zama dole don zaren firikwensin kafin shigarwa.
1. Daidaitaccen hanyar shigarwa na firikwensin matsa lamba:
(1) Tabbatar da ƙimar amsa mitar na'urar firikwensin matsa lamba a ƙarƙashin yanayin matsa lamba na yanayi na yau da kullun da daidaitaccen zafin jiki ta kayan aikin da suka dace.
(2) Tabbatar da daidaiton lambar firikwensin matsa lamba da siginar amsa mitar daidai.
2. Ƙayyade takamaiman wurin shigarwa
Domin ƙayyade lamba da takamaiman wurin shigarwa na firikwensin matsa lamba, ya kamata a yi la'akari da shi bisa ga kowane ɓangaren hauhawar farashin kayayyaki na cibiyar sadarwa.
(1) Dole ne a shigar da firikwensin matsa lamba tare da kebul, zai fi dacewa a haɗin haɗin kebul.
(2) Kowane kebul za a sanye shi da akalla na'urori masu auna matsa lamba hudu, kuma nisa tsakanin na'urori masu auna matsi guda biyu kusa da ofishin tarho kada ya zama 200m m.
(3) Sanya ɗaya a farkon kuma ɗaya a ƙarshen kowace kebul.
(4) Ya kamata a sanya reshe ɗaya na kowane kebul. Idan wuraren reshe biyu suna kusa (kasa da 100 m), ɗaya kawai za a iya shigar.
(5) Yanayin kwanciya guda ɗaya (a sama da ƙasa) za a sanya shi a wurin canjin.
(6) Don igiyoyi ba tare da rassan ba, lokacin shigarwa na na'urori masu auna firikwensin bai wuce 500m ba, kuma adadin su bai wuce 4 ba, saboda shirye-shiryen kebul na wayoyi masu shinge sun daidaita.
(7) Domin sanin kuskuren na'urar firikwensin matsa lamba, baya ga shigar da firikwensin matsa lamba a wurin farawa, wani ya kamata a sanya shi a nesa na 150 ~ 200m m. Tabbas, a cikin zane, dole ne a yi la'akari da dalilai na tattalin arziki da fasaha, kuma kada a shigar da firikwensin matsa lamba a inda ba lallai ba ne.