621957 Kit ɗin Abubuwan Maye gurbin don Maƙallan Ramin Mai ƙonewa na Firiji
Cikakkun bayanai
-
Launi:Onecolor
Batura Sun Haɗe?A'a
Batura da ake bukata?A'a
Girman kunshin: 8.79 x 5.99 x 3 cm; 32 grams
Alamar:BAZIN FLY
Mahimman hankali
Sashin maye gurbin 621957 firiji mai ƙonewa ya dace da N6, N8, N1095, 600, 6000, 900, da 9000. Fit for Norcold RV model na firiji Ciki har da 652, 662, 663, 682, 683, 962, 963, 982, 6052, 6053, 6062, 6082, 6162, 6182, 9122, 916 N 22, N641 , N810, N811, N821, N841, N842, N843, N1095, NX611, NX641, NX811, NX841, NXA641, NXA841.
1. Kulawa na yau da kullun, kulawa
1) Koyaushe kiyaye saman tsafta.
2) Lokacin da aka dakatar da kayan aiki, farantin makafi mai saurin buɗewa (rufin flange) ya kamata a lubricated cikin lokaci bisa ga ƙa'idodi. Ya kamata a rufe kullun gubar a cikin budewa da sassan rufewa tare da man shafawa. Sauran sassan kuma ya kamata a lullube su da man shafawa kamar yadda zai yiwu. Ga sassan da ba za a iya shafa su da man shafawa ba, ana iya allurar man inji 10# ko 20#.
2. Kulawa yayin aiki
1) An ba da shawarar cewa mai aiki ya kamata ya kasance da alhakin kula da kayan aiki na yau da kullum.
2) Koyaushe kiyaye saman kayan aikin tsabta.
3) Kula da karatun mita matsa lamba a kowane lokaci. Lokacin da bambancin matsa lamba ya kai 0.O2Mpa, ja da abin tacewa.
3. Zagayowar dubawa
1) Dole ne a gudanar da bincike na yau da kullum na wannan kayan aiki daidai da abubuwan da suka dace a cikin Babi na VI na Ƙarfin Ƙarfafawa.
2) Dole ne a duba kayan aikin gabaɗaya aƙalla sau ɗaya a shekara, a auna kaurin bangon kayan aikin, kuma za a gwada walda mai ɗaukar nauyi na kayan aikin ba lalacewa kowace shekara biyu. Duk binciken da sakamakon gwajin za a rubuta su a cikin fayil ɗin fasaha na kayan aiki.
3) Lokacin da akwai matsa lamba a cikin kayan aiki, ba a yarda da kulawa ba. Kulawa a ƙarƙashin yanayi na musamman dole ne a aiwatar da shi cikin tsananin yarda da tanade-tanaden Mataki na ashirin da 122 na "Dokar Ƙarfi".
4. Kulawa yayin yin parking
1) Lokacin da aka ajiye kayan aiki, ya kamata a zubar da ruwa a cikin kayan aiki.
2) Rufe duk bawuloli.
3) Tsaftace saman kayan aiki sosai.
4) Dukkan sassa masu juyawa za a shafe su da man shafawa.
5) Rufe dukkan na'urori tare da zane don hana ƙura da datti daga ajiya akan saman kayan aiki.